Wema, Jike Shupa Kimenuka! Ushosti Unadaiwa Kuvunjika


Ule ushosti wa staa wa filamu za Kibongo, Wema Sepetu na muuza sura kwenye video za wasanii wa Muziki wa Bongo Fleva, Zena Abdallah ‘Jike Shupa’ unadaiwa kuvunjika na sasa kila mmoja yupo na mambo yake.

Kwa mujibu wa chanzo cha karibu kimedai kuwa wawili hao kwa sasa hawana ushosti tena kutokana na watu kuzungumza mengi kuhusu Jike Shupa huku wakimkataza Wema kuendelea kuwa na ukaribu naye kwa kile wanachodai kwamba tabia zake siyo nzuri.

“Watu wamekuwa wakimpigia Wema kelele za kuacha ushosti na Jike Shupa kwa sababu ya tabia zake maana kila mara amekuwa akionekana akifanya vitendo vya ajabu hadharani kama kunyonyana ndimi na wanaume tofautitofauti, kubadili wapenzi kila kukicha huku akihusishwa pia na usagaji,” kilisema chanzo hicho.

Kupitia kurasa za Instagram hivi karibuni mdau mmoja aliweka picha ya Jike Shupa wakiwa pamoja na Wema na kusema ni mashosti ambapo Wema alijibu na kumkana Jike Shupa hadharani kwamba siyo rafiki yake. “Wema kafuta urafiki na James Delicious sasa hivi kaunda urafiki na msagaji Jike Shupa, dada una marafiki wabovu hawaendani na hadhi yako, angalia wewe…,” aliandika mdau huyo.

Mara baada ya posti hiyo kuwekwa, wadau wengi mitandaoni walishambuliana kwa lugha kali ambapo  wengine walisimama  upande wa Wema, wengine walimtetea Jike Shupa. Kutokana na majibizano hayo na Wema kumkana live.

Powered by Blogger.