Harmonize: Sijui kama Jackline Wolper amewahi Kudate na Diamond Platnumz


Msanii wa muziki wa Kizazi Kipya Harmonize amesema kuwa yeye hafahamu kama Diamond Platnumz alishawahi kuwa na mahusiano ya kimapenzi na Jackline Wolper ambaye ndie mpenzi wake kwa sasa.

Harmonize alisema hayo alipoulizwa katika kipindi cha The Playlist kama anajisikia vibaya Kuwa na mahusiano na Mwanamke ambaye Boss wake Diamond alishawahi kuhusishwa katika tetesi za kimapenzi pamoja nae.

“I dont know About that, sijui kama Jack alishawahi kudate na Chibu D, Sijui, Sijawahi kusikia” Alisema Harmonize

Harmonize aliendelea kusisitiza msimamo wake kwamba hakuwahi kusikia popote habari za wawili hao kuwa na mahusiano ya kimapenzi hapo awali na kusema kuwa kwake ni kitu kipya na ndio amekisikia kwa mara ya kwanza.

“Mimi mwanakijiji Bro, Mjini sijafika Siku nyingi, so sijui na sijawahi kusikia, ndio kwanza Unanisuprize, Kumbe Ilishawahi kutokea Hivyo?” Alihoji Harmonize.
Powered by Blogger.