Nikki Mbishi Atoa Onyo hili juu ya Wimbo wake wa "I am Sorry JK"

 



Ikiwa ni siku ya jana baada ya kutoka Basata. Rapa Nikki Mbishi kaja na taarifa kuhusu wimbo wake ‘I am sorry JK‘ ikiwa tayari kala rungu kali kutoka Basata juu ya wimbo huo. 

Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Nikki ameandika.. 

“Salaam, baada ya salamu naomba niombe radhi kwa vyombo vyote vya habari kuwa sitoweza kuwapa ushirikiano wowote kuhusu wimbo wangu wa “I’M SORRY JK” uliositishwa na hii ni kwa usalama wao na wangu pia‘

Ameendelea kuandika kuwa
’Napokea simu nyingi sana zikihitaji maelezo juu ya suala hilo ila kiukweli kwa watakaohitaji taarifa kamili wanaweza kufika ofisi za BASATA, naomba nisiwe msemaji tena juu ya jambo hili‘

Nikki alitoa tahadhari pia
 ‘Kwa yeyote atakae endelea kuusambaza au kuucheza popote pale mimi sitohusika naye maana technology iko huru popote Duniani na siwezi kuzuia watu wasiupate kwa kuwa ulishasambaa, hivyo chukua tahadhari ili usijikute mikononi mwa sheria [​IMG] .

#Asanteni sana, naomba msubiri ujio wangu mpya wa #SINGELI na aina nyingine za muziki kama #NAIJA #MCHIRIKU n.k. MUZIKI NI AJIRA,MUZIKI NI KAZI YANGU #Mungu_Simama_Kweli_Idhihirike

Ni wako mtanzania mvumilivu:
Nikki Mbishi @2017
With no offence!
Powered by Blogger.