Darassa Atangaza Miujiza Zaidi Mwaka Huu


Mwaka 2016 ni mwaka wa historia kwa Darassa rapa ambaye amejipatia umaarufu zaidi na kufanya show nyingi huku akishuhudia mambo makubwa zaidi katika muziki wake toka alipoanza kufanya muziki



Darassa mwenyewe anakiri wazi kuwa mwaka 2016 kwake ulikuwa mwaka wa miujiza kwa jinsi ambavyo ameweza kuja na kubadili upepo wa muziki wa Tanzania na kuingia katika akili za watanzania walio wengi kutokana na kazi yake ya 'Muziki' ambayo imefanya mengi makubwa ndani ya muda mfupi sana.

Katika ukurasa wake wa Instagram rapa Darassa aliandika ujumbe ambao unasomeka "2017 miujiza inaendelea" huku baadhi ya mashabiki wake wakitafsiri kuwa rapa huyo ataendelea kufanya vyema na kufanya kazi ambazo huenda zikawashangaza tena kama ilivyokuwa kwa ngoma yake ya 'Muziki'


Melody Mbassa - Nikukoleze (Official Music Video)


Post a Comment
Powered by Blogger.