Dj Khaled adai Kutengeneza Historia Tuzo Za Grammy



 Dj Khaled amepanga kufanya makubwa kwenye tuzo za Grammy baada ya Album yake kutajwa kwenye kipengele cha Album bora ya Rap.

Kupitia kurasa yake ya Twitter Dj Khaled ameposti ujumbe kwa mashabiki zake wajiandae kwa speech yake ambayo inakuja kutengeneza Historia katika tuzo hizo.

Tweet hiyo ilisomeka hivi:  God willing we win that.. I will tell you this I promise you the most legendary inspiring speech in @TheGRAMMYMuseum HISTORY !



Post a Comment
Powered by Blogger.