Sharukh Khan Asikitishwa Na Vitendo Vya Wamarekani.



  Mkali wa muvi za kihindi Shah Rukh Khan ameelezea kusikitishwa na kitendo cha "kukamatwa" na mamlaka za Marekani katika uwanja wa ndege wa kimataifa wa Los Angeles.
Shah Rukh Khan aliwahi kuwekakwa mahabusu kwenye viwanja vya ndege vya Marekani awali.
Haijafahamika wazi ni kwa nini alikamatwai, na kwa muda gani.
Balozi wa Marekani nchini India ameomba msamaha kwa kukamatwa kwa Khan na amesema kuwa mamlaka zinafanya kila liwezekanalo kuhakikisha tukio kama hilo halitokei tena.
Mwaka 2012, Khan alikamatwa na kushikiliwa kwenye uwanja wa ndege wa White Plains karibu na jiji la New York kwa dakika 90.
Mwaka 2009, alizuiliwa kwa muda wa saa mbili katika wanja wa ndege wa Newark.
Aliachiliwa baada ya ubalozi wa India kuingilia kati.
Khan, ambae aliwasili Los Angeles Ijumaa, aliandika kwenye ukurasa wake wa Tweeter: '' Ninaelewa kikamilifu jinsi hali ya usalama wa Marekani na dunia ulivyo. Lakini kukamatwa kwenye idara ya uhamiaji ya Marekani kila wakati inaudhi sana''.
Post a Comment
Powered by Blogger.