Povu La Barakah Da Prince Baada Ya Mr Blue Kumpigia Simu Naj.

Barakah Na Naj.
Kama ni mfuatiliaji mzuri wa stori za mastaa wa bongo nadahani uatakua umekutana na hii ishu ya Mr. Blue na Barakah Da Prince.
Kama haukuipata ishu iko hivi. Inasemekana Mr Blue alimpigia simu zilipendwa wake Najma (Naj)ambae kwa sasa anatoka na mkali wa hitsong Siwezi Barakah Da Prince. Haijajulikana moja kwa moja Mr Blue alimwambia nini Najma. Hapo ndipo stori ilipoanzia kwani stori zilianza kutembea chini kwa chini. Baada ya Mr Blue kupatikana alikua na haya ya kusema. Bonyeza Play Hapa Kwenye Hii Video umsikie Blue alichokijibu. Kama haitoshi Baraka nae alitafutwa ili kupata usawa wa ishu kamili nae alifunguka kama hivi. ANBGALIA HAPA OFFICIAL VIDEO YA SAMATA A - KODO.
Post a Comment
Powered by Blogger.