KIJANA MWANAUME KUPATA HEDHI.



Mfanyabiashara mmoja huko Uk Amejikuta kupigwa na Butwaa Baada ya Madaktari kumwambia Kuwa haumwi Cancer Kama alivyokuwa Akifiria, Baada ya kila Mara Kupata Haja kubwa na Mkojo zikiwa zimechanganyika na Damu, lakini kumbe ana kizazi na hizo damu anazoona zikitoka kwa njia Haja kubwa na Mkojo zikiwa zimechanganyika na Damu ni alikuwa anaingia kwenye siku zake za hedhi lakini kumbe ana kizazi na hizo damu anazoona zikitoka kwa njia
Madaktari
wamemuambia kuwa ana kizazi na hizo damu anazoona zikitoka kwa njia hizo wamemwambia kwa hali hiyo hata kushika mimba anaweza kama akitokea akitaka,

 Kwa sasa anajiandaa kwa upasuaji ili kuondoa kizazi hicho.
Post a Comment
Powered by Blogger.